Ƙusar Brazing Karfe Waya

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Wuta Da Waya Tare Da Karfin Hannu na Brazer

Manufa Don zana murfin murfin waya da haɗuwa da waya zuwa 1300 ° F (704 ° C) a tsakanin sakan 60 don yin ƙarfin gwiwa.
Kayan abincin Platinum, waya na karfe, gyaran manna
Zazzabi 1300 ° F (704 ° C)
Yanayin 1000kHz
Kayan aiki DW-UHF-4.5kW fitarwa, tashar zafi mai nisa mai ɗauke da maƙerin microfarad guda 1.2, keɓaɓɓiyar murfin shigar da kewaya, pyrometer na gani, da baƙin ƙarfe susceptor, da zirconia
ya ji daɗin gina mashikin.
Tsari Ana amfani da sinadarin ƙarfe mai siffa na C don tabbatar da ɗumi harma da sauƙin ɗorawa da sauke samfuran. RFarfin RF daga wutan lantarki ya zafafa mai cutar zuwa zafin da ake buƙata na 1700 ° F (926 ° C) a cikin sakan 45. Bayan an yi amfani da manna takalmin gyaran gashi ga taron waya, ana sanya taron
a cikin susceptor. Yana ɗaukar dakika 3.5 don ɗora wayar zuwa zafin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin 1300 ° F (704 ° C) kuma takalmin tagulla yana gudana a kai a kai.
Sakamako / Amfanin Induction dumama yana samarwa:
• Azumi, daidai, zafin zafi
• Ikon zafafa kananan yankuna a cikin daidaitattun kayan samarwa
• Mafi haɗin haɗin haɗin, rage hawanin abu

=