Tsarin wutar lantarki mai matsakaici na MFS

description

matsakaiciyar yanayin shigar da tsarin dumama da wutar lantarki

Tsarin matsakaita matsakaitan tsarin dumama wuta (MFS jerin) an haɗasu ta hanyar mita 500Hz ~ 10KHz da iko100 ~ 1500KW , galibi ana amfani dasu don shigar dumama, kamar su dumama sandar don ƙira, narkewa, dacewa da preheat don walda. Dangane da kewayon mitar sa, ana iya samun sakamako mai gamsarwa cikin sauƙi ta ƙira don la'akari da dukkan abubuwa kamar sha'awar shiga, ingancin ɗumi, hayaniyar aiki, ƙarfin motsa jiki da sauransu.

A cikin injunan MFS matsakaiciyar mita , ana amfani da tsarin daidaita layi ɗaya. Ana amfani da kayan haɗin IGBT na wutar lantarki da ƙarninmu na huɗu don juya fasahar sarrafawa don tabbatar da inganci da aminci. Cikakken kariya ya karbu kamar kan kariya na yanzu, kariyar ruwa ta kasa, kan kariyar zazzabi, kan kariyar lantarki, takaitaccen zagaye da kariyar lokaci. Lokacin aiki, ƙarfin fitarwa, ƙarfin fitarwa, ƙarfin juzu'i da ƙarfin fitarwa duk ana nuna su akan allon aiki don taimakawa cikin ƙirar murfin da daidaita injin.
Dangane da amfani daban-daban, ana amfani da manyan sifofi guda biyu:
(1) tsarin 1 : MF janareta + capacitor + nada

Ana karɓar wannan tsarin sau da yawa a cikin amfani da yawa, kamar sanda induction dumama da injin narkewa. Wannan tsarin mai sauki ne, mara nauyi kuma mai inganci a dumama.
A cikin wannan tsarin, yawanci ana buƙatar bututun tagulla na mita 3 zuwa 15 don yin murfin; voltagearfin murfin yana da girma zuwa 550V, kuma ba a keɓance shi ga tsarin samar da wutar lantarki ba, saboda haka dole ne murfin ya zama ya zama mai sanyaya yadda ya kamata don tabbatar da lafiyar masu aiki.
(2) tsarin 2 : MF janareta + hula + gidan wuta + murfin

Ana amfani da wannan tsarin sau da yawa, kamar narkewa a cikin yanayi, matsakaiciyar mita induction hardening inji da sauransu. Ta hanyar ƙirar juzu'in juzu'i, za a iya sarrafa ƙarfin fitarwa da ƙarfin lantarki don biyan buƙatun dumama daban.
A cikin wannan tsarin, murfin yana da aminci ga masu aiki, bututun murfin na iya fallasa kai tsaye tare da fitar rufi. Nakil yana da sauƙin yi tare da turnsan juyawa kaɗan. Tabbas, gidan wuta zai karawa mashin kudin da kuma amfani dashi.

bayani dalla-dalla

model Rated fitarwa ikon Yawan fushi Input yanzu Input irin ƙarfin lantarki Dandalin aikin haɓaka Ruwa na ruwa nauyi girma
Saukewa: MFS-100 100KW 0.5-10KHz 160A 3phase 380V 50Hz 100% 10-20m³ / h 175KG 800x650x1800mm
Saukewa: MFS-160 160KW 0.5-10KHz 250A 10-20m³ / h 180KG 800x650 x 1800mm
Saukewa: MFS-200 200KW 0.5-10KHz 310A 10-20m³ / h 180KG 800x650 x 1800mm
Saukewa: MFS-250 250KW 0.5-10KHz 380A 10-20m³ / h 192KG 800x650 x 1800mm
Saukewa: MFS-300 300KW 0.5-8KHz 460A 25-35m³ / h 198KG 800x650 x 1800mm
Saukewa: MFS-400 400KW 0.5-8KHz 610A 25-35m³ / h 225KG 800x650 x 1800mm
Saukewa: MFS-500 500KW 0.5-8KHz 760A 25-35m³ / h 350KG 1500 x 800 x 2000mm
Saukewa: MFS-600 600KW 0.5-8KHz 920A 25-35m³ / h 360KG 1500 x 800 x 2000mm
Saukewa: MFS-750 750KW 0.5-6KHz 1150A 50-60m³ / h 380KG 1500 x 800 x 2000mm
Saukewa: MFS-800 800KW 0.5-6KHz 1300A 50-60m³ / h 390KG 1500 x 800 x 2000mm

Babban halayen

 • Designirƙirar maganganun awon karfin wuta da ɗaukar layin maɓallin LC na IGBT.
 • IGBT fasaha ta juyawa, jujjuyawar makamashi sama da 97.5%.
 • Ajiye makamashi 30% ya tashi idan aka kwatanta da fasahar SCR. A cikin yanayin zagaye na karawa juna fuska, murfin shigar da wuta tare da babban karfin wuta da rashin karfin halin yanzu, saboda haka asarar makamashi tayi kasa sosai. Fasaha mai sauya laushi da aka yi amfani da shi sannan asarar hasara ta ragu sosai.
 • Ana iya farawa sama da 100% a ƙarƙashin kowane yanayi.
 • 100% nauyin yin aiki, 24hours ci gaba da aiki a iyakar iko.
 • Lessananan yanayin jituwa da ƙarfin ƙarfi. Factorarfin wutar koyaushe yana saura 0.95 a sama yayin aikin inji.
 • Fasahar mitar madogara ta atomatik tana bawa ikon ƙarfin damar kasancewa madaidaiciyar matakin cikin aikin dumama wuta.
 • Kyakkyawan abin dogaro, IGBT shine transistor mai kashe kansa wanda yake tabbatar da juyawa tare da nasara kuma yana ɗaukar kariya nan take; IGBT ana amfani dashi daga kamfanin infineon, sanannen masana'anta a duniya.
 • Mai sauƙin aiki da kulawa, IGBT MF janareta mai sauƙi yana da sauƙin hanawa da kiyayewa saboda ƙirar kewayarsa mai sauƙi. Yana da cikakken kariya.

Zabuka

 • A kewayon dumama makera, musamman daban-daban na musamman shigowa dumama tanderu gwargwadon bukatar abokin ciniki.
 • Infarared firikwensin.
 • Mai kula da yanayin zafi.
 • CNC ko PLC kayan aikin injiniya mai sarrafawa don aikace-aikacen taurare.
 • Tsarin sanyaya ruwa.
 • Pneumatic sanda feeder.
 • Musamman dukan atomatik dumama tsarin.

Babban aikace-aikace

 • Hot ƙirƙira / forming ga babban workpiece.
 • Hararfafa saman fuska don babban ɓangare.
 • Preheating na bututu lankwasawa.
 • Alingaddamar da walda bututu.
 • Narkewar tagulla aluminum da sauransu.
 • Ji ƙyamar-hannun riga na abin nadi.

=