Ƙunƙwasa Cikin Gurasa Ƙungiyar Flange

description

Ƙunƙwasa Rashin Shine Kashi Gashi Tare da Ƙungiyar Fitarwa na IGBT na IGBT

Manufa Don zafin wutar ƙarfe don aikin ƙwanƙwasa zafi. Isar da zazzabi da ake buƙata yana haifar da isasshen faɗaɗa don ba da damar sanya flange a kan hatimin zane.
Maƙallan Graphite hatimi 1 ”(25.4mm) faren ƙarfe mai ƙarancin diamita
Zazzabi yana nuna fenti
Zazzabi 700 ° F (370 ° C)
Yanayin 206 kHz
Kayan aiki DW-UHF-4.5kW, 150-400 kHz ingantaccen yanayin shigar da wutar lantarki, sanye take da tashar zafi mai nisa wacce ke ɗauke da ƙarfin 0.66 μF.
Tsarin juzu'i mai jujjuya juzu'i mai juzu'i uku wanda aka tsara da haɓaka musamman don wannan aikace-aikacen.
Tsari Ana sanya ɓangaren a cikin murfin dumama wuta kuma ana ba da ƙarfi ga murfin har sai ƙarfen ya yi zafi. Ana yin wannan don ƙayyade lokaci-zuwa-zafin jiki da tsarin dumama a ɓangaren.
Theungiyar haɗin gwiwa tana zafin jiki gaba ɗaya kuma ya kai 700 F (370 ° C) a cikin sakan 10-12.
Sakamako / Fa'idodi Lokacin da ƙarfen ya kai zafin da ake buƙata, a sauƙaƙe ya ​​zame akan jadawalin.
Fa'idodin sun haɗa da daidaito, madaidaicin zafi tare da hanzarin saurin zafi.

induction-zafi-shrink-flange